ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ eemua 146 copper nickel elbow ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
ทองแดง นิเคิล สังกะสี เอลบอย C70600 Cuni 90/10 90deg วงจรสั้นท่อบิด Butt
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
ราคาต่ําสุด Cu-Ni 9010 Elbow Copper Nickel C70600 90 Deg LR 1/2' SCH80 BW หม้อปรับท่อ
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
รางผสมทองแดง นิเคิล Butt C70600 CUNI 9010 90 องศา
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
C70600 ทองแดง นิเคิล 90/10 เอลโค 90 องศา ยาวรัศมี 1/2 " SCH 10S เอลโค
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
ข้องอ 20 บาร์ 45 องศา EEMUA 146 SEC1 .57x2.5 มม. UNS 70600
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 45 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้อต่อท่อทองแดงนิกเกิลข้อศอกเชื่อมก้น 45 องศา 3.0D EEMUA 146 SEC.1 3"
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 45 ศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ทองแดงนิกเกิล 90 องศาก้นเชื่อม 3.0D EEMUA 146 SEC.1 3" 9010
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 90 ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้อต่อฟิตติ้งตัวลดนิกเกิลทองแดง C70600 ตัวลดท่อนอกรีต
| รูปร่าง: | ศูนย์กลาง |
|---|---|
| ระยะราคา: | CIF CFR FOB EX-WORK |
| บรรจุุภัณฑ์: | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานสมุทรหรือตามความต้องการ |
C70600 ทองแดง นิเคิล 90/10 dn50 โซเก็ต เวิลด์เอลโค, EEMUA 146 SEC.1 มาตรฐาน, ขนาด: 1/2
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม |

