ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
ปรับแต่ง DN20 เทียบเทียบ Tee ที่สมบูรณ์แบบสําหรับความต้องการท่อของคุณ
| การบรรจุ: | แพคเกจการจัดส่งมาตรฐาน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อน้ำ, อุตสาหกรรม |
| การส่ง: | ตามปริมาณ |
ASTM B466 UNS C70600 หัวต่อหน้าแปลนสลิปออน หน้าแปลนทองแดงและนิกเกิล
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนทองแดงนิกเกิล |
แถบทองแดงบริสุทธิ์แบบไม่มีรอยต่ออุตสาหกรรมที่กำหนดเอง C86300 แถบทองเหลือง
| ชื่อ: | บาร์กลม |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เซียงไฮ้ประเทศจีน |
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
ท่อทองแดง 20mm- 75mm ที่ได้รับการสั่งซื้อ คุณภาพดีที่สุด B444 SB 111 BS 2871 70/30 ท่อนิกเกิลทองแดง
| ประเภท: | ท่อทองแดงตรง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ท่อทองแดงนิกเกิล |
| การใช้งาน: | ท่อน้ำ |
C70600 2-1/2" หน้าแปลนนิกเกิลทองแดง ASTM A105 ซ็อกเก็ตท่อเชื่อมหน้าแปลนเชื่อม RF
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนทองแดงนิกเกิล |
20mm 75mm 90/10 ท่อทองแดงนิกเกิล / ASME SB 111 BS 2871
| พิมพ์: | ท่อทองแดงตรง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อทองแดงนิกเกิล |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อน้ำ |
ท่อท่อทองแดง-นิกเกิ้ลความยาวที่กําหนดเอง
| ความยาว: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การรักษาความร้อน: | ดี |
| ความสามารถในการเชื่อม: | ดี |
ข้อต่อท่อเหล็ก CUNI ข้องอ C70600 45/90/180 องศา 1 - 24 "ข้อศอกไม่มีรอยต่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 90 ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
1pc MOQ ทองแดง นิเคิล Flange ด้วยความแข็งแรงสูงและพาเล็ตบรรจุ
| ประเภทใบหน้า: | ยกหน้า, หน้าแบน, ข้อต่อแบบวงแหวน |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | หน้าแปลนเชื่อม |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
6" Sch40 กระจกเคลือบ CuNi 90/10 C70600 C71500 ทองแดง นิเคิลท่อ
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อสินค้า: | ท่อทองแดงนิเกิล |

