ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ eemua 146 copper nickel elbow ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
24" ข้อต่อท่อทองแดงก้นเชื่อมนอกรีต
| รูปร่าง: | ศูนย์กลาง / นอกรีต |
|---|---|
| ระยะราคา: | CIF CFR FOB EX-WORK |
| บรรจุุภัณฑ์: | แพคเกจการส่งออกมาตรฐานสมุทรหรือตามความต้องการ |
โลหะ Cu-ni Elbow LR BW 20 เหล็ก OD ทองแดง นิเคิล
| รหัสหัว: | กลม |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อมชน, เชื่อมซ็อกเก็ต, เกลียว |
| สี: | เงิน |
ข้องอไม่มีรอยต่อ 45 / 90 / 180 องศา 1 - 24" EMMUA 90/10 70/30 C70600
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ทองแดงนิกเกิล C70600 ข้อศอก 90 องศา 3/4 "3000 # ข้อต่อท่อ
| การใช้งาน: | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม |
ทองแดง นิเคิล Tee UNS C71500 ไม่มีสายสําหรับการใช้งานในทะเลและน้ําทะเล
| Head Code: | Round |
|---|---|
| Coating: | Brass |
| Worksday: | 15-30days |
ฟิตติ้งทองแดงนิกเกิล 2 "X 1" STD Weldolet ฟิตติ้ง UNS C70600 ASTM B151
| ชื่อ: | ข้อศอกเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| วัสดุ: | UNS C70600 |
| ขนาด: | 2 "X1" หรือกำหนดเอง |
ข้อต่อทองแดงนิกเกิล C70600 Cuni90/10 Weldolet Sockolet Threadolet 1/2" 3000lb Steel Weldolet
| ชื่อ: | ข้อศอกเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| วัสดุ: | UNS C70600 |
| ขนาด: | 2 "X1" หรือกำหนดเอง |
7030 ข้อต่อท่อทองแดงนิกเกิล 8 "90 LR ข้อศอก 4.5 มม. ก้นเชื่อมข้อศอก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
Codo Cobre ข้องอ 90 องศา ข้อต่อกดทองแดงแบบกำหนดเอง ข้องอ 90 องศา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้องอ 90 องศา Codo Cobre ข้องอ 90 องศาข้อต่อกดทองแดงแบบกำหนดเองคุณภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |

