ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ eemua 146 copper nickel elbow ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อท่อทองแดงนิกเกิล 90/10 ข้องอ LR 180 องศา ANSI B16.9
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
อุปกรณ์เชื่อมก้น C70600 CuNi 9010 ข้อศอกเชื่อมก้น LR 45/90 องศาข้อศอกทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ทองแดงนิกเกิล C70600 ข้อศอก 90 องศา 3/4 "3000 # ข้อต่อท่อ
| การใช้งาน: | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม |
ข้อศอก C70600 Cu-Ni 90/10, มุม 90°/45°, ขนาด 1/2 นิ้ว, SCH 10S, ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO
| ชื่อสินค้า: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| พื้นผิว: | เรียบ ดอง หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| พิมพ์: | ท่อทองแดงตรง |
CUNI ELBOW ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' 10Bar
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอกรัศมียาวทองแดงนิกเกิล 2.5D – ASME B16.9, คลาส 3000 |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
ข้องอข้อต่อทีทองเหลืองอุปกรณ์ทองแดงสีแดงเกลียวหล่อได้
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ทองแดงนิกเกิล 9010 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ที่คุ้มค่า |
SR 1.0D ข้องอ 45 องศา EEMUA 146 SEC.1 3" 2.5 มม. Cuni 9010
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 45 ศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
LR 45 องศาเอลโก้ 1/2''- 36" หมวกปรับท่อ CuNi 9010 ทองแดง นิเคิลเอลโก้
| ชื่อสินค้า: | 45 ศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1/2"-36" |
CuNi 9010 ข้อต่อท่อซ็อกเก็ตเชื่อมโลหะผสมทองแดงนิกเกิล 45/90 องศาข้อศอก
| การใช้งาน: | ระบบท่อ |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การเชื่อมต่อ: | ข้อศอก |

