ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ eemua 146 copper nickel elbow ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
C71640 ทองแดง นิเคิล เอลโค 66-30-2-2 90 องศา รังสีสั้น 1/2 "
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
C71500 ทองแดง นิเคิล เอลโก้ 70-30 180 องศา รังสีสั้น 1/2 " SCH 10S เอลโก้ Butt
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
ASTM B466 90/10 70/30 ปรับแต่ง 45 90 องศา แอนติบิโอฟอลลิ่ง ทองแดง นิเคิล
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
|---|---|
| การบรรจุ: | กล่อง |
| ท่าเรือ: | เซี่ยงไฮ้ หนิงโป ฯลฯ |
ข้องอ 16 บาร์ทองแดงนิกเกิล EEMUA 146 SEC.1 4" UNS 70600 Ell 90 LR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 BW LR อุปกรณ์เชื่อมก้นข้อศอกทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 องศาทองแดงข้อต่อก้นข้อศอกนิกเกิล EEMUA 146
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 CuNi 9010 BW LR 45/90 องศาข้อต่อข้อศอกก้นทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
2.5 มม. - 19 มม. ข้อศอกทองแดงนิกเกิลรอบข้อต่อท่อน้ำ HDPE ผสม UNS 70600 ลดข้อต่อที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 ทองแดง นิเคิล เอลโค 90/10 Dn50 ซ็อคเวย์ดเอลโค
| การใช้งาน: | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม |
ASTM A234 WPB B16.9 ทองแดง นิเคิลเอลโค้ท ไม่มีรอยรัศมียาวและเชื่อม 90 / 45/180 องศา
| การใช้งาน: | ระบบท่อ |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม |

