ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 2 5mm copper nickel fittings ] การจับคู่ 142 ผลิตภัณฑ์.
ท่อทองแดงแบบขด / ท่อลวดทองแดงสำหรับเครื่องกลึงและเครื่องมือกล ระบบท่อน้ำมัน การปรับสภาพโลหะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดทองแดงนิกเกิล |
|---|---|
| พื้นผิวเสร็จสิ้น: | สดใสเรียบเนียน |
| แรงดึง: | 300 - 600 เมกะปาสคาล |
CuNi C71500 ข้อต่อท่อ 90D 45D 1/2 "ข้อศอกรัศมียาว Sch80 ASME B16.9 SCH40
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้องอไม่มีรอยต่อ 45 / 90 / 180 องศา 1 - 24" EMMUA 90/10 70/30 C70600
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้อต่อท่อเหล็ก Cuni ข้อศอกไม่มีรอยต่อ UNS 70600
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
CuNi 90/10 ANSI B16.9 SCH40 รัศมียาว 90 องศาข้อศอกท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ASTM B366 Monel 400 WPNC 45/90/180 องศา LR Elbow BW อุปกรณ์ท่อ CuNi
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
EEMUA 146 C7060x ทองแดงนิกเกิล 9010 C70600
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
A234 Wp5 ข้อต่อท่อเหล็กโลหะผสม 90 องศา LR ข้อศอกเหล็กกล้าคาร์บอนไร้รอยต่อดึงเย็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้องอ 20 บาร์ 45 องศา EEMUA 146 SEC1 .57x2.5 มม. UNS 70600
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 45 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |

