ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 2 5mm copper nickel fittings ] การจับคู่ 142 ผลิตภัณฑ์.
CuNi 90/10 ท่อ ANSI B36.19 DN50 1.5MM ASTM B466 UNSCooper ท่อสแตนเลสไร้ผิว
| Product Type: | Round Copper pipe |
|---|---|
| Types: | Seamless Stainless Steel Pipe |
| Type: | tube |
CUNI ข้องอท่อเหล็ก EMMUA 90/10 70/30 C70600 45/90/180 องศา 1-24" ข้องอไร้รอยต่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ตัวเชื่อมต่อข้อศอกโลหะผสมนิกเกิล ASME ได้รับการรับรองการใช้งานในอุตสาหกรรมที่ทนต่ออุณหภูมิสูง 45 องศาเกรดต่างๆ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
โครงการประกอบเครื่องยนต์ประกอบเครื่องยนต์
| Features: | Corrosion resistant, durable, easy to install |
|---|---|
| Finish: | Polished |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
คุณภาพสูง ทองแดง นิเคิล การโยน Butt การปั่น ติดหมวก ป้ายท่อ Threaded ป้ายปลายสกรู
| Country Of Origin: | USA |
|---|---|
| Size: | 1/2 inch |
| Wall Thickness: | customized |
UNS C71500 SMLS DN100 CuNi 9010 เบาะรองนั่ง 2.5 มม. อุปกรณ์เชื่อมก้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทีเบาะ |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส C71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
CUNI ELBOW ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' 10Bar
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอกรัศมียาวทองแดงนิกเกิล 2.5D – ASME B16.9, คลาส 3000 |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
ASTM B16.9 ข้อศอกทองแดงนิกเกิลที่ผลิตด้วยความแม่นยำสำหรับการเชื่อมต่อท่อที่สมบูรณ์แบบ
| ชื่อสินค้า: | ข้องอทองแดงนิกเกิล |
|---|---|
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
| ความต้านทานการกัดกร่อน: | ทนทานต่อการกัดกร่อนของน้ำทะเลสูง |
ASTM B466 ท่อนิกเกิลทองแดงอะโนไดซ์บรรจุบนพาเลทตรงตามความต้องการของลูกค้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อทองแดงนิกเกิล |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ขัดเงา |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 6-813mm |
ข้อศอก C70600 Cu-Ni 90/10, มุม 90°/45°, ขนาด 1/2 นิ้ว, SCH 10S, ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO
| ชื่อสินค้า: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| พื้นผิว: | เรียบ ดอง หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| พิมพ์: | ท่อทองแดงตรง |

