ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 2 5mm copper nickel fittings ] การจับคู่ 142 ผลิตภัณฑ์.
UNS C70600 SMLS DN 200x100 DIN 86088 3х2,5 มิลลิเมตร
| ชื่อสินค้า: | ทีเบาะ |
|---|---|
| วัสดุ: | UNS C70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
เบาะรองนั่ง UNS C71500 SMLS DN 200x100 CuNi 9010, DIN 86088 3x2,5mm อุปกรณ์เชื่อมก้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทีเบาะ |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส C71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
UNS C71500 SMLS DN100 CuNi 9010 เบาะรองนั่ง 2.5 มม. อุปกรณ์เชื่อมก้น
| ชื่อสินค้า: | ทีเบาะ |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส C71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ท่อทองแดงโลหะ ท่อทองแดง CuNi 9010 C71500 / CuNi 70/30 ทองแดง นิเคิล ท่อไร้สาย
| การเคลือบ: | สีเหลือง |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| รูปร่าง: | ท่อ |
ท่อ C70600 90/10 ทองแดง นิเคิล CuNi ที่ไม่มีรอยต่อสําหรับอุปกรณ์อุณหภูมิสูง ความดันสูง - SCH80, ความยาว 6M
| การเคลือบ: | สีเหลือง |
|---|---|
| สี: | สีทองแดง |
| รูปร่าง: | ท่อ |
ตัวลดศูนย์กลาง SMLS DN 200 × 100, โลหะผสม CuNi9010 3 × 2.5 มม., การเชื่อมชนประสิทธิภาพสูง
| ชื่อสินค้า: | Conc ลด |
|---|---|
| การยืดตัว: | ดี |
| ความสามารถในการแปรรูป: | ดี |
C70600 CuNi 9010 กลมปั่นกระโปรง, EEMUA 146 มาตรฐาน, BW LR
| ชื่อสินค้า: | ข้องอทองแดงนิกเกิล |
|---|---|
| คะแนนอุณหภูมิ: | 400°ฟ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
2.5 มม. - 19 มม. ลดท่อทีฟิตติ้งท่อทองแดงทีท่อลด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
2 "X1" 2.5 มม. UNS C70600 Swage Nipple ฟิตติ้งทองแดงนิกเกิลหลอม
| ชื่อ: | จุกนมย้อย |
|---|---|
| วัสดุ: | UNS C70600 |
| ขนาด: | 2 "X 1" หรือกำหนดเอง |

