ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 2 5mm copper nickel fittings ] การจับคู่ 142 ผลิตภัณฑ์.
EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 BW LR อุปกรณ์เชื่อมก้นข้อศอกทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 ข้อศอกทองแดงนิกเกิล 90/10 90 องศา 1/2 "SCH 10S ข้อต่อข้อศอก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 องศาทองแดงข้อต่อก้นข้อศอกนิกเกิล EEMUA 146
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 CuNi 9010 BW LR 45/90 องศาข้อต่อข้อศอกก้นทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
อุปกรณ์เชื่อมก้น C70600 CuNi 9010 ข้อศอกเชื่อมก้น LR 45/90 องศาข้อศอกทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
Codo Cobre ข้องอ 90 องศา ข้อต่อกดทองแดงแบบกำหนดเอง ข้องอ 90 องศา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้องอ 90 องศา Codo Cobre ข้องอ 90 องศาข้อต่อกดทองแดงแบบกำหนดเองคุณภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ทองแดง นิเคิล เอลโค ASME/ANSI B16.5 6 อุปกรณ์ประกอบท่อผสมบัตต์ 90/10 70/30 C30600
| พื้นที่: | การฉีดสี |
|---|---|
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
| มาตรฐาน: | ASME, ANSI, DIN, JIS ฯลฯ |
ฟิตติ้งปลายก้าน 2.5 มม. ทองแดงนิกเกิล PN 20 2 "UNS C70600
| ชื่อ: | ยาว WN Stub End |
|---|---|
| วัสดุ: | คูนิ 9010 |
| ขนาด: | 2 "หรือกำหนดเอง |
ความสามารถในการนําความร้อน ASTM B206 สายนําทองแดง นิเคิล พร้อมการบรรจุสกูล
| ความสามารถในการนําความร้อน: | 23 W/m·K |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM B206, ดิน 17664, EN 1652 |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง CuNi |

