ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 2 5mm copper nickel fittings ] การจับคู่ 142 ผลิตภัณฑ์.
ข้อศอกทองแดงนิกเกิล EEMUA 146 ข้อศอก – รัศมี, 10 บาร์
| ชื่อสินค้า: | ข้องอ LR ทองแดงนิกเกิล DIN 86090 – รัศมี 2.5D, 10 BAR-20BAR |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
ทองแดง นิเคิล ASTM B466 CuNi10Fe1.6mn 1.5D 90° 3'
| ชื่อสินค้า: | ASME B16.11 ทองแดงนิกเกิล 2.5D ศอกรัศมียาว, คลาส 3000, ฟอร์จ, ซ็อกเก็ตเชื่อมหรือปลายเกลียว NPT |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
ข้อศอกทองแดงนิกเกิล ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3'' SCH40 ASME B16.9
| ชื่อสินค้า: | ASME B16.11 ทองแดงนิกเกิล 2.5D ศอกรัศมียาว, คลาส 3000, ฟอร์จ, ซ็อกเก็ตเชื่อมหรือปลายเกลียว NPT |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
ข้อต่อท่อทองแดงนิกเกิล 90/10 ข้องอ LR 180 องศา ANSI B16.9
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
2.5 มม. - 19 มม. ข้อศอกทองแดงนิกเกิลรอบข้อต่อท่อน้ำ HDPE ผสม UNS 70600 ลดข้อต่อที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
1 "-36" UNS 70600 อุปกรณ์เชื่อมต่อท่อทีเกลียวทองแดงทีฟิตติ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้องอ 16 บาร์ทองแดงนิกเกิล EEMUA 146 SEC.1 4" UNS 70600 Ell 90 LR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ข้อต่อท่อทองแดงนิกเกิลข้อศอกเชื่อมก้น 45 องศา 3.0D EEMUA 146 SEC.1 3"
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 45 ศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ทองแดงนิกเกิล C70600 ข้อศอก 90 องศา 3/4 "3000 # ข้อต่อท่อ
| การใช้งาน: | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม |

