ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ eemua 146 copper nickel elbow ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
EEMUA 146 C7060x ข้องอทองแดงนิกเกิล
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ทองแดงนิกเกิล 9010 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ที่คุ้มค่า |
EEMUA 146 C70600 9010 45 องศา SCH10-160 หม้อปั่นปะทะ ทองแดง นิเคิล
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ข้องอทองแดงนิกเกิล |
| ขนาด: | 3/4" |
EEMUA 146 C70600 Cuni 9010 เอลบอย บิต เวย์ด LR 45/90 องศา ทองแดง นิเคิล เอลบอย
| Material: | Copper Nickel |
|---|---|
| Size: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| Product Name: | Elbow |
SR 45 องศา เอลโค EEMUA 146 SEC.1 3" 2.5mm Cuni 9010 ทองแดง นิเคิล เอลโค
| ชื่อสินค้า: | 45 ศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
CuNi ข้อศอกไม่มีรอยต่อรอยศูนย์กลางประหลาดลด EEMUA 146 C7060x ทองแดงนิกเกิล 9010 C70600
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| เทคนิค: | การคัดเลือกนักแสดง |
| ปรับแต่ง: | การสนับสนุนที่กําหนดเอง |
ทองแดง Nickel Elbow, ASTM B466, UNS C70600, รังสี 1.5D
| ชื่อสินค้า: | ข้องอนิกเกิลทองแดงเกลียวรัศมี 1.5D – ASTM B466M |
|---|---|
| ขนาด: | 3/4 |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
ทองแดง นิเคิล เอลโค้ท ไปยัง EEMUA 146 1.5D 90° 3' SCH40 เอลโค้ท ASME B169
| ชื่อสินค้า: | ข้องอนิกเกิลทองแดงเกลียวรัศมี 1.5D – ASTM B466M |
|---|---|
| ขนาด: | 3/4 |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
ข้อศอกทองแดงนิกเกิล EEMUA 146 ข้อศอก – รัศมี, 10 บาร์
| ชื่อสินค้า: | ข้องอ LR ทองแดงนิกเกิล DIN 86090 – รัศมี 2.5D, 10 BAR-20BAR |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
อุปกรณ์เชื่อมก้น EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 ELBOW BW LR 45/90 องศาข้อศอกทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอทองแดงนิกเกิล |
|---|---|
| ความดัน: | ความดันสูง |
| รูปร่าง: | กลม |
ข้องอ 1.5D ทองแดงนิกเกิล EEMUA 146 SEC.1 6" 3.5 มม. 9010
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 90 ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |

