ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ c70600 copper nickel elbow ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อท่อทองแดงนิกเกิล 90/10 ข้องอ LR 180 องศา ANSI B16.9
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
แฟลนจ์ทองแดง นิเคิล C70600 C71500 สลิปบนแฟลนจ์
| Product Name: | Conc Reducer |
|---|---|
| Material: | CuNi7030 |
| Size: | 1"-36" |
ข้อศอก C70600 Cu-Ni 90/10, มุม 90°/45°, ขนาด 1/2 นิ้ว, SCH 10S, ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO
| ชื่อสินค้า: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| พื้นผิว: | เรียบ ดอง หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| พิมพ์: | ท่อทองแดงตรง |
ข้อศอก CUNI ASTM B466 UNS C70600 1.5D 90° 3'' 10Bar ASME B16.9
| ชื่อสินค้า: | ข้องอนิกเกิลทองแดงเกลียวรัศมี 1.5D – ASTM B466M |
|---|---|
| ขนาด: | 3/4 |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
CUNI ELBOW ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' 10Bar
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอกรัศมียาวทองแดงนิกเกิล 2.5D – ASME B16.9, คลาส 3000 |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
อุปกรณ์ปั่นท้าย 90 องศา ระยะยาว C70600 ทองแดง นิเคิล 90/10 นิ้วมือ 1/2 " SCH 10S นิ้วมือ
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 Deg 2'' SCH40 เอลโก้เท่า ๆ กัน ปากปัก
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
ข้องอข้อต่อทีทองเหลืองอุปกรณ์ทองแดงสีแดงเกลียวหล่อได้
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ทองแดงนิกเกิล 9010 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ส่งออกบรรจุภัณฑ์ที่คุ้มค่า |
ท่อปูนทองแดงสี่เหลี่ยมที่กําหนดเอง - 2 นิ้วไร้รอย, C71500 สับสนธิ, Sch10-Sch160
| ชื่อสินค้า: | ท่อทองแดง นิเคิล |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาลแดงและมีสีเงินเล็กน้อย |
| ความหนา: | 0.1mm~300mm |
C12000 ขนาดที่กำหนดเองอุตสาหกรรมท่อทองแดงนิกเกิลเชื่อม 2 '' ท่อ AC
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |

