ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ c70600 copper nickel elbow ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
C70600 วัสดุ ทองแดง นิเคิล เอลโคสําหรับสายท่อ เชื่อมต่อในมาตรฐาน DIN GB ISO JIS
| วิธีการติดตั้ง: | สายบีท |
|---|---|
| การใช้งาน: | นาวิกโยธินนอกชายฝั่งการต่อเรือ |
| ปลายผิว: | ดอง, ระเบิดทราย, passivation |
C70600 90 Deg LR 1/2'' SCH80 BW อุปกรณ์ประกอบท่อ ราคาต่ําสุด Cu-Ni 9010
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2'~50'(DN10~DN1200) |
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
C70600 ข้อต่องอทองแดงนิกเกิล 45 องศา 3/4" 3000# การเชื่อมต่อท่อ
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม |
LR 45/90 องศาศอกทองแดงนิกเกิล C70600 CuNi 9010 ศอกเชื่อมก้น
| มุม: | 90° |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ทางอุตสาหกรรม |
| การเชื่อมต่อ: | เธรด |
EMMUA Lap Joint Stub End 90/10 C70600 C70600 ข้อต่อปลายก้านทองแดงนิกเกิล
| ชื่อ: | ปลายก้านทองแดงนิกเกิล |
|---|---|
| วัสดุ: | คูนิ 9010 |
| ขนาด: | DN 50 หรือกำหนดเอง |
อุปกรณ์ประกอบโลหะ นิเคิล, Cu-Ni 90-10 C70600 อุปกรณ์ประกอบความดันสูง ทองแดง นิเคิล ELBOW
| Head Code: | Square |
|---|---|
| Samples: | Provide |
| Warranty: | 1 Year |
C70600 CuNi 9010 BW LR 45/90 องศาข้อต่อข้อศอกก้นทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
EEMUA 146 C70600 CuNi 9010 BW LR อุปกรณ์เชื่อมก้นข้อศอกทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 องศาทองแดงข้อต่อก้นข้อศอกนิกเกิล EEMUA 146
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 ทองแดง นิเคิล 90-10 กล่อง 45 DEG 1" SCH STD
| Installation Method: | Butt Weld |
|---|---|
| การใช้งาน: | นาวิกโยธินนอกชายฝั่งการต่อเรือ |
| Surface Finish: | Pickled, Sand Blast, Passivation |

