ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ c70600 copper nickel flange ] การจับคู่ 320 ผลิตภัณฑ์.
ASTM B466 ตัวเชื่อมหน้าแปลนแบบสวมท่อทองแดงนิกเกิล UNS C70600 สำหรับระบบท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนนิกเกิลทองแดง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | หน้าแปลนเกลียว |
| ขนาด: | 3/4'' |
ข้อศอกทองแดงนิกเกิล ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3" 20 บาร์
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลนนิกเกิลทองแดง 300LB NPS20 C70600 หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตสำหรับท่อส่งก๊าซน้ำมัน |
|---|---|
| ขนาด: | 3/4 |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
C71500 ทองแดงนิกเกิล ฟอร์จ บลายด์ แฟรงจ์ 4"-48" 150-2500# ทดสอบสำหรับอุตสาหกรรมเคมี
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลนนิกเกิลทองแดง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ: | -29°ซ ถึง 400°ซ |
| ประเภทหน้าแปลน: | คอเชื่อม |
C44300 C46400 C70600 C7060X C71500 CuNi90/10 หน้าแปลนทองแดงนิกเกิลทองเหลือง
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนทองแดงนิกเกิล |
หน้าแปลนเหล็กนิกเกิลทองแดง RF ASTM A105 ASME 16.9 Cuni C70600
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนทองแดงนิกเกิล |
C11500 C10910 Uns C70600 Lap Joint Flange อุปกรณ์ท่อทองแดงนิกเกิล
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนทองแดงนิกเกิล |
อุปกรณ์ประกอบท่อสลิป-ออน-ฟลานจ์สลิมพ์ท่อทองแดง นิเคิล สําหรับอาชีพการสร้างเรือ
| ความดันระดับ: | 150#, 300#, 600#, 900#, 1500#, 2500# |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI, DIN, JIS, BS, EN |
| การบรรจุ: | กล่องไม้, พาเลท, กล่องไม้, กล่อง, กล่องไม้อัด, มัด |
ASTM B466 UNS C70600 หัวต่อหน้าแปลนสลิปออน หน้าแปลนทองแดงและนิกเกิล
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนทองแดงนิกเกิล |
ท่อเชื่อมหน้าแปลนเหล็กนิกเกิลทองแดง 1 '' 150 Class RF ASTM A105 Cuni C70600
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนทองแดงนิกเกิล |
การเชื่อมข้อต่อข้อต่อท่อทองแดงนิกเกิลฟอร์จ 1/2 "- 48"
| วัสดุ: | ทองแดง นิเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2"-48" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนทองแดงนิกเกิล |

