ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ 2 5mm cuni pipe ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
2.5 มม. - 19 มม. ข้อศอกทองแดงนิกเกิลรอบข้อต่อท่อน้ำ HDPE ผสม UNS 70600 ลดข้อต่อที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดที |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
Cuni 90/10 90 LR Elbow 2 "2.5mm Butt Weld Pipe Fittings
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
CUNI ELBOW ASTM B466 UNS C715000 1.5D 90° 3' 10Bar
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอกรัศมียาวทองแดงนิกเกิล 2.5D – ASME B16.9, คลาส 3000 |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ข้อได้เปรียบ: | ติดตั้งและบำรุงรักษาสะดวก |
C70600 CuNi 9010 LR 45/90 องศาทองแดงข้อต่อก้นข้อศอกนิกเกิล EEMUA 146
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
C70600 CuNi 9010 BW LR 45/90 องศาข้อต่อข้อศอกก้นทองแดงนิกเกิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้องอ 90 LR |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 71500 |
| ขนาด: | 1"-36" |
ASTM B16.9 ข้อศอกทองแดงนิกเกิลที่ผลิตด้วยความแม่นยำสำหรับการเชื่อมต่อท่อที่สมบูรณ์แบบ
| ชื่อสินค้า: | ข้องอทองแดงนิกเกิล |
|---|---|
| รหัสหัว: | สี่เหลี่ยม |
| ความต้านทานการกัดกร่อน: | ทนทานต่อการกัดกร่อนของน้ำทะเลสูง |
OEM Precision Custom 1 Inch Copper Cap UNS 70600 1"-36" EEMUA 146 SEC.2
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝาทองแดง |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |
เครื่องทำความเย็นเครื่องปรับอากาศทองแดงคาร์บอนสตีล End Cap สำหรับวัสดุท่อประปา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ฝาทองแดง |
|---|---|
| วัสดุ: | ยูเอ็นเอส 70600 |
| ขนาด: | 1"-36" |

